Diễn đàn lớp 12A14 (05-08) THPT Vũng Tàu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn lớp 12A14 (05-08) THPT Vũng Tàu

thefirstmoment777
•.¸¸.¤Angel_9X¤-:¦
PTMPPRO
linhnt
...::: WaY :::...
^_^POIT^_^
jency_ngoisaoxa
11 posters

NHẬT KÝ CỦA JENCY

jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ
    Sở thik : ăn ngũ , xem phim , đọc truyên
    Humor : everybody 12A14
    Pet : NHẬT KÝ CỦA JENCY Pet-hamster

NHẬT KÝ CỦA JENCY Empty NHẬT KÝ CỦA JENCY

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Sun May 04, 2008 4:21 pm

ngày 04-05-08

*Mưa Sài Gòn ! mình thích gọi như thế nơi đây như quê hương thứ hai cũa mình rồi .Mỗi lần có ai hõi về nguồn gốc cũa mình , mình lại cãm thấy nó ngộ mà vui lắm .
    *Mình tên là Mỹ Lệ , năm nay 17 tuổi , học sinh lớp 11, trg Trần Phú . Mình vốn sinh ra ở miền trung nhưng mình lại vào nam sống và ở với người bắc, nhiều người hõi mình tại sao lại nói giọng lạ thế mình cũng ko biết nữa chĩ biết thế thôi , Mẹ mình người Hà Nội , ba mình ngừi Quảng Ngãi, em mình sinh ra ở Sài Gòn ---> phãi công nhận gia đình đầy đũ các vùng trên dất nước lạ lắm nhĩ
    *Hôm nay trời cũng lại mưa , tác phẫm "chú chó bê tô"cũa nhà văn Nguyễn Nhật Ánh có ghi như thế này: trên đời có 235 điều thú vị, mà nhìn thấy nắng sau những ngày mưa cũng là điều thú vị,có lẽ vì thế mà nick chat cũa mình có tên là hoa nắng
    ^_^POIT^_^
    ^_^POIT^_^
    super vip
    super vip

Nữ
    Sở thik : 8, T_T, chơi bời, ăn kem trogn thời tiết lạnh, ngắm mưa
    Pet : NHẬT KÝ CỦA JENCY 071030022054851

NHẬT KÝ CỦA JENCY Empty Re: NHẬT KÝ CỦA JENCY

Bài gửi by ^_^POIT^_^ Sun May 04, 2008 7:27 pm

bạn mún nhìn thấy cầu vồng mà hôk cần trời mưa hôk? Chỉ cần nắng gắt thôi...
    Mod
    Mod

Nữ
    Sở thik : ăn - chơi - ngủ - money - đu cành trèo cây tắm giếng ....

Bài gửi by ...::: WaY :::... Sun May 04, 2008 10:05 pm

...ghê nhở....làm lun 1 cái nhật kí của jency oách fết Laughing ....em ơi....em có hình hem em.....cho xem mặt làm wen cái...... pig
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Mon May 05, 2008 3:51 pm

*cám ơn mấy anh chị đã rũ lòng thương mà rũ wa đây coi nhưng mà riêng topic này em ko có ghi nhãm thôi ---> còn lại chơi láng hết
    *em ko biết cách post hình mà post lên em ko tự tin ---> chê õng chê eo em nữa thôi thế này mà lai hay
    * em biềt ùi ỡ trong nhà thích xem cầu vồng cũng được chứ cần gì ra ngoài trời nắng ---> cũng cám ơn chị luôn
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Mon May 05, 2008 4:06 pm

ngày 05-05-08

*Hôm nay trời nắng gắt quá thấy khó chịu thật , ước gì mình được đi bơi sướng biết mấy nhĩ , anh chị A14 sương ỡ ngay ngoài biễn luôn nên không cần đi đâu xa , lăn ra ngoài biễn dễ ec luôn
    *Hôm nay mình thi môn Sữ-Sinh kết quã có như mong muốn không nữa nhưng mà vẫn hi vọng biệt đâu may mắn lại đến. Mình sợ môn Văn thôi,phãi chi KT 15' cô nương tay cho 6 cũng được chứ 5 hoài chán ơi là chán , trong khi đó điễm 1 tiết thì toàn 7 thôi cộng lại ko được 6.5 nên sợ ko được học sinh khá ùi
    * Àh mấy anh chị A14 ơi có anh chị nào yêu chưa nhĩ , yêu có khó hem sao mà em thấy nó rắc rối quá trời luôn ---> anh chị nào nói cho em nghe được hông
    linhnt
    Gà con
    Gà con

Nam

Bài gửi by linhnt Tue May 06, 2008 3:40 am

uh, ai biet noi cho em no nghe di, noi cho tui nghe luon, tui cung bi lu
    ^_^POIT^_^
    ^_^POIT^_^
    super vip
    super vip

Nữ

Bài gửi by ^_^POIT^_^ Tue May 06, 2008 12:10 pm

jency chắc là vướng vào iu rùi nhỉ? Còn L cũg bị vướng vào đó rùi sao??? Tui cũg hem bik nữa, chờ mọi người giải thix đây...
    PTMPPRO
    PTMPPRO
    Mod
    Mod

Nữ
    Pet : NHẬT KÝ CỦA JENCY Mai_Phuong1

Bài gửi by PTMPPRO Tue May 06, 2008 6:24 pm

tui bít mỗi anh superman đang fall a`...nhờ a đó nói dum` cho...
    Admin
    Admin

Nam
    Sở thik : chả bik
    Pet : NHẬT KÝ CỦA JENCY Dog_6

Bài gửi by •.¸¸.¤Angel_9X¤-:¦ Tue May 06, 2008 8:06 pm

hì ,post ảnh lên đi em, cho mọi ng làm wen, có cái để trêu chớ , Nguồn gốc em ko ngộ lắm đâu.Mình nè Quê nội Thái Bình wê ngoại Bình Dương sinh tại Sài gòn sống tại Vũng tàu chỉ tiếc là hok sống miền Trung thui à.
    thefirstmoment777
    thefirstmoment777
    bố già
    bố già

Nữ

Bài gửi by thefirstmoment777 Tue May 06, 2008 11:31 pm

eh Thanh, có ai kêu mày nêu wê wán đâu mà khai ra hết thế...Hay là "thix"em J rồi hở... 8)
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Wed May 07, 2008 8:54 am

ngày 07-05-08

*Hôm nay vào forum cãm thấy vui hơn mọi lần , thú vị lắm có vẽ nhứ xìcăngdan do mình tạo ra mọi người có vẽ như đã wen rồi --> yên tâm dược chút xíu
    *Hôm nay vào forum mình bị vỡ mộng rồi :dragon_lord hoá ra là con trai hem phãi con gái hic thế mà đễ hình con gái bao lâu nay tưỡng nói chuyện với nữ hixhixhixhixhix---> công nhận cái avatar dễ xương thiệt
    *Chỉ còn có thứ 5, thứ 7 nữa thôi là hết kiễm học kì 2 --> tụi bạn lớp mình, cũng như mình coi như là nghĩ hè ---> vào lớp là mang vỡ đánh carô hết chứ có học hành gì đâu ---> hehehehe hem biết anh chị A14 có cao thũ dánh carô không nhĩ
    *Em nhờ anh chị giãi thích cho em chứ có bão anh chị nhường nhau mà nói đâu : bạn em bão em là đứa vô cãm , bỡi vì có đưa cua em mà ko dược----> nói nhõ anh chị nghe luôn : nhiều lúc ngẫm là hay minh cứ đồng íh đại rồi ra sao thì ra nhưng mà lý trí em mách bảo em không nên làm thế , em thấy nếu làm thế thì mình giống như mấy đứa trường em cặp hết thằng này dến thằng khác giống món đồ chơi cũa tụi nó chứ không giống người yêu mất danh dự lắm!
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Thu May 08, 2008 3:17 pm

ngày 08-05-08

*Hôm nay mình làm bài kiễm tra tệ quá mắt nhắm mắt mở không tập trung kĩ ,bây giờ thì khỗ rồi hix hix hix thấy nãn quá ko muốn làm cái gì bây giờ hết ---> thiếu điều bây giờ khóc nữa là được
    *Ôn bài kĩ mà mình vẫn làm bài tệ là sao nhĩ, không lẽ mình tệ hại giữ vậy sao SurprisedSurprisedSurprisedSurprised?
    *Hôm nay dự báo thời tiết cho biết có :động đất rất là bự,có thêm mưa to,sét dánh,sấm rền lũ lụt,hạn hán,thiên thạch rơi----> kết qĩa là tàn sát tất cã mọi thứ cuối cùng trái đất nổ tung ---> chấm hết cuộc đời! Neutral
    ^_^POIT^_^
    ^_^POIT^_^
    super vip
    super vip

Nữ

Bài gửi by ^_^POIT^_^ Thu May 08, 2008 4:10 pm

tội nghiệp em wá... chị bùn chug với em há... thôi... mà em đừng bùn nhìu... bùn nhìu ---> tâm tính thay đổi ---> vik chữ càg khó hỉu ---> người # càg đau đầu ---> người # khó chịu ---> em càng hôk vui ---> tốt nhất là đừng bùn...
    PTMPPRO
    PTMPPRO
    Mod
    Mod

Nữ
    Pet : NHẬT KÝ CỦA JENCY Mai_Phuong1

Bài gửi by PTMPPRO Thu May 08, 2008 10:15 pm

ước j` lũ wét hết mấy cái trường đi...mệt mõi wa' oi`
    Admin
    Admin

Nam

Bài gửi by •.¸¸.¤Angel_9X¤-:¦ Thu May 08, 2008 10:34 pm

jency_ngoisaoxa đã viết:
    ngày 07-05-08

*Hôm nay vào forum mình bị vỡ mộng rồi :dragon_lord hoá ra là con trai hem phãi con gái hic thế mà đễ hình con gái bao lâu nay tưỡng nói chuyện với nữ hixhixhixhixhix---> công nhận cái avatar dễ xương thiệt
    *Chỉ còn có thứ 5, thứ 7 nữa thôi là hết kiễm học kì 2 --> tụi bạn lớp mình, cũng như mình coi như là nghĩ hè ---> vào lớp là mang vỡ đánh carô hết chứ có học hành gì đâu ---> hehehehe hem biết anh chị A14 có cao thũ dánh carô không nhĩ
    Ặc Cái avatar của mình đẹp thiệt, giá kua đc cô gái xinh thế nhỉ, sướng , mình cũng chơi caro tàm tạm, chiến tích nổi bật trong năm nay là ăn đc 8k của thằng killer, he he,
    jency_ngoisaoxa đã viết:nhiều lúc ngẫm là hay minh cứ đồng íh đại rồi
    ra sao thì ra nhưng mà lý trí em mách bảo em không nên làm thế , em
    thấy nếu làm thế thì mình giống như mấy đứa trường em cặp hết thằng này
    dến thằng khác giống món đồ chơi cũa tụi nó chứ không giống người yêu
    mất danh dự lắm!
    cái nì mình đồng ý, công nhận Mỹ Lệ có cái tên sến mà tính nết cũng đc wá ta
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Fri May 09, 2008 8:12 am

ngày 09-05-08

*Hôm nay tâm trạng mình không khá hơn hay lạc wan hơn là mấy : thời tiết âm u, mây thay đỗi ,chiều nhay mưa to và gió lớn, ----> tại sao sáng kiến lũ lụt cuốn trôi trường học không phãi là ý kiến cũa mình nhĩ : mình ước , mình ước lũ lụt bên mi-an-ma mau chóng quét qua Việt Nam cuốn trôi tất cả trường học cho người ta nhờ
    *Hic tên mình đẹp chứ có sến hồi nào đâu mà sến-----> ai nói tên mình thế là người xấu ( xấu theo mọi trường nghĩa trong tiếng Việt ) hix hix hix hix
    *Cuối cùng thì 2 câu hỏi mình đặt ra giãi quyết dược 1 ---> chán thế đấy Crying or Very sad
    *Chưa nói chuyện chưa gặp mặt thì làm sao biết ai tốt ai xấu thế mà đã nói xấu người ta rồi ---> ác độc Embarassed
    *Bây giờ thì không yêu nữa , yêu bãn thân mình hơn , yêu mình trước rồi tính gì thì tính ------> oánh ca rô không chừng giãi khuây dược nhĩ ----> nhắc mới nhớ hôm thứ 4 mình đánh carô và có một cuộc cá độ rốt lớn : ãnh hưỡng đến danh dự,uy tín,tiền bạc v.v.----> nói cho hung chứ hem có nhiêu hết cũng thường thôi
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Fri May 09, 2008 8:31 am

ngày 09-05-08

*Thôi kệ có gì ghi hết vào nhật kí cũa mình có gì cũng thấy đỡ buồn hơn--> mình đang nói chuyện đánh carô đúng không nhĩ .Chúng ta sẽ quay lại thời điểm ngày 07-05-08 để biết dược mình đã làm gì :
    ---->" Hôm đó thời tiết cũng không khá hơn là bao nhiêu, mình không đi thi ở nhà đê ôn bài ( nói ôn chứ chơi là chính mà củng không đúng mình có làm việc đê kiếm tiền nhét vào hủ heo chứ bộ ), hàng xóm có chú kia thích mình ( gọi bằng chú vì 28 tuỗi rồi ) mình không thích vì nhiều lý do,từ chối rồi nhưng mà vẫn cứ bám theo, mình mặc kệ vì không thích không cần nghĩ đến làm gì,đại khái là muốn mời mình đi đám cưới chung mà nói bóng gió nên mình cho ngoài tai hết, đang vui nỗi hứng chọc chơi : nếu đánh carô thắng mình thì mình sẽ làm theo điều kiện cũa người chiến thắng là đi dám cưới chung , còn thua thì phãi mua cho mình chiếc điên thoại mới ( nói cho hung , đùa cho vui ai ngờ ỗng chơi thiệt ), kệ phóng lao theo lao chứ biết làm sao bây giờ
    ----> trận chiến bắt đầu:ván đầu tiên cố gằng gồng mình quan sát thăm dò đối phương nên thắng, ván thứ 2 tai vì quan sát kĩ quá nên thua, ván thứ 3 quyết định mọi vấn đề :chơi rất lâu chỉ có 3 ván mà hết 1 tiếng đồng hồ, mình cầm cự cũng lâu nên chơi hết giấy mà chưa có người thắng cuộc nên phãi sang giấy khác .Ván mới này làm mình hú tim luôn chứ quan sát làm sao mà ỗng tạo được đưởng đi mình chạn thì lại tạo ra nước cờ đôi ,cũng may mình đánh trước nên có tao ra cờ 3 con dánh thêm nước nữa tao ra 4 con nhưng đánh cách ra để chăn dược nước cờ đôi cũa đối phương ----> phãi nói là nếu mình không suy nghĩ kĩ mà bõ cuộc ngay lúc đó chắc mình thua thật chứ chẵng chơi, trời bỗng đổ mưa nên nghĩ
    ----> về suy nghĩ thôi mình rút lui chứ mà chơi tiếp lỡ nhứ có chuyện gì thì sao mình suy nghĩ chưa kĩ nếu như thắng thì không nói thua thì sẽ khỗ :không thể thế dược phãi tìm kế khác thôi !
    Admin
    Admin

Nam

Bài gửi by •.¸¸.¤Angel_9X¤-:¦ Fri May 09, 2008 6:42 pm

jency_ngoisaoxa đã viết:
    ngày 09-05-08

*Hic tên mình đẹp chứ có sến hồi nào đâu mà sến-----> ai nói tên mình thế là người xấu ( xấu theo mọi trường nghĩa trong tiếng Việt ) hix hix hix hix
    *Cuối cùng thì 2 câu hỏi mình đặt ra giãi quyết dược 1 ---> chán thế đấy Crying or Very sad
    *Chưa nói chuyện chưa gặp mặt thì làm sao biết ai tốt ai xấu thế mà đã nói xấu người ta rồi ---> ác độc Embarassed
    Ặc trời tui nói tên hơi sên sến chớ ai kêu xấu , tại nó hơi kêu wá, kaka "chắc tại tên tui xấu nên thấy tên ng khác đẹp ghen ây mà". Razz Bữa nào gặp nhau ta làm ván caro hen, phân tik đường đánh giỏi thế, cao thủ à, cho mình học hỏi hen

Được sửa bởi Dragon_Lord ngày Sat May 10, 2008 1:25 am; sửa lần 1.
    Mod
    Mod

Nữ
    Sở thik : ăn - chơi - ngủ - money - đu cành trèo cây tắm giếng ....

Bài gửi by ...::: WaY :::... Sat May 10, 2008 1:02 am

....ss có lời khuyên cho pé nà...lời khuyên về chuyện tình cảm....pé đừg dễ dãi wé trog chuyện tình cảm....pé kêu ko thích cái chú 28 tuổi nhưg mờ pé cứ tạo mọi điều kiện cho chú ấy tiếp xúc pé ( dạg như ko thích nhưg mờ bỏ thì tiếc ý )....ko thích thì dứt khoát liền đi , với chú nài cũg 28 tuổi oài ( zà bỏ xừ ) , chưa chắc là người tốt nữa , dù seo pé cũg còn trẻ con lắm ko hợp với 1 người 28 ......cứ dậy oài người ta sẽ bám và sẽ khó dứt ra được....
    ....người ta thích mình thì cứ kệ nhưg mờ chọn bồ thì fải chọn kĩ chút chứ pé.....ss thấy nhìu đứa con gái bi giờ dễ dãi wé....mới thấy có người cua mình là chịu liền mờ ko suy xét nhìu thứ.....nói thiệt là thà ở độc thân cho trai nó thèm còn hơn là bạ đâu cặp đấy.....ít nhất là pé cũg fải thích người đó từ trước hoặc nếu chưa thì cũg fải cần 1 thời gian từ lúc người đó nói thích pé........
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Sat May 10, 2008 8:34 am

ngày 10-05-08

*Hôm nay nhận được nhiều lời khuyên cũa anh chị sướng thiệt hôm nay mình đi thi chắc là cụng sẽ tốt thôi ----> cám ơn anh chị rất là nhiều
    *Chị ơi em cám ơn chị nhiều em xem nhưng lời khuyên cũa chị như "kim chĩ nam" cho mọi hành động ---> chị sướng nhá ----> chị yên tâm mặc dù không thích nhưng em vẫn coi là bạn thế dược rồi; còn việc chú đó, em nói rồi : nói mà chú ấy típ tục thì kệ nhưng mà hàng xóm nên cũng không tránh khỏi va trạm ,ít ra cũng nên xả giao vài câu đúng không chị , đương nhiên cãnh giác là trên hết----> trong forum hình như em nhớ ai nói em đa nghi thì phãi
    *He he he em khoái cái "ông chú" dragon roài thiệt nàthú zị nhưng mè hem biết là khi nào mới có dịp đánh "giáp lá cà" vài ván carô nữa ----> anh có cách nào mà đánh trên mạng dược không?Surprised?
    Admin
    Admin

Nam

Bài gửi by •.¸¸.¤Angel_9X¤-:¦ Sat May 10, 2008 3:46 pm

2 tháng nữa ok, mình sắp thành ông chú hàng xóm rùi ha ha, sặc, Razz
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Sat May 10, 2008 3:55 pm

ngày 10-05-08

*Làm bài thi cũng được đại khái là biết cách làm mà tai sao điễ không cao gì hết kì cục quá đi không lẽ lần này lại chết nửa hay sao hã trời --> không được phãi cố lên không làm dược cũng ràng gồng hết sức cho thõa lòng mong mõi bấy lâu nay cũa gia đình hix hix hix khỗ quá àh
    *Ê "ông chú" kia íh là sao SurprisedSurprised?? đang tâm trạng khôing vui đừng chọ tức àh nha ---> khó chịu bức rứt trong người gì đâu áh trời ơi
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Sat May 10, 2008 4:04 pm

ngày 10-05-08

*Hôm nay chán thật cái gì nhìn cũng toàn màu đen không muốn làm cái gì hết chĩ muốn ngồi một mình thôi , không muốn ăn mặc dù bụng đói , muốn ngũ mà mắt không tài nào nhắm lại được đầu óc cứ đễ đi đâu ấy : nào sách, nào vỡ, nào là bao nhiêu kế hoạch phãi làm ,sao không có cái gì mới mẽ chút nhĩ hic hix hix được cái vào forum có mấy anh chị chia sẽ cũng đỡ buồn phần nào
    *Sao tự nhiên muốn đi karaok quá mà hết sạch tiển trong túi ùi hix hix hix Embarassed khó chịu quá đi
    *Giờ mà có ai cãi nhau chắc nói không nỗi luôn rồi im nghe nó chữi quá !
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Mon May 12, 2008 9:01 am

ngày 12-05-08

*Hôm qua là ngày đi chơi tuyệt vời luôn: con nhõ bạn thân bị giật dây chuyền ----> mình thấy nó đeo nhưng mà có nói nó cũng không nghe , nó có tính hay đua dọi lại không thực tế nên nó hay mơ mộng tùm lum , mình nói nó lại cho mình nhiều chuyện ---> bây giờ thì khỗ chưa , sợi dây có 1500K chứ mấy lột sạch túi mình cũng không có nỗi 100K nữa là , thấy nó tội nghiệp lắm mà không thễ nào giúp suồt buỗi tối hôm đó có đi chơi dược đâu chạy qua nhà mấy đứa bạn giúp nó mà đứa nào cũng bất lực đành khuyên nó nói thiệt chứ biết sao bây giờ từ 8h mãi dến 10h mình mới về tới nhà cũng vì chuyện cũa nó thôi àh hixhixhix chẵng chơi bời gì hết
    *Hôm qua cũng thật là ngày tuyệt vời : ông hàng xóm quyết định rút lui không đánh carô nữa ỗng kiu là coi như mình thắng , ỗng không nói mình thua nhưng mà rút lui thì cũng như thua rồi ---> đáng đời
    *Không biết mấy anh chị nghĩ sao chứ em thấy mấy bạn nam không cua dược bạn gái nào thì nói (mấy thằng cua em lúc trước nói thế này): con nhõ này ích kĩ , con nhõ này là cục đá , con nhõ này chãnh , con nhõ này không có quyết định sáng suốt và chắc chắn nó nói không thích mình là xạo ----->em tự hõi thế các bạn nam có khi nào hiễu cho các bạn nữ không , chán thật
    jency_ngoisaoxa
    jency_ngoisaoxa
    VIP
    VIP

Nữ

Bài gửi by jency_ngoisaoxa Tue May 13, 2008 9:34 am

ngày 13-05-08

*Hôm nay lên diễn đàn sao mà chán thế nhĩ cãm thấy không có vui chút nào: ai cũng mún bõ đi hết thấy nãn quá àh ---> không lẽ anh chị xây dựng diễn đàn này xong bõ đi hết sao
    *Mấy hôm nay Sài Gòn mưa vào buỗi chiều , nằm trong nhà mà khoái lên mạng gì đâu áh , thích vào forum ghi ghi cái gì đó không thì gặp anh chị nào đó đễ trò chuyện nhưng mưa nên đành thôi không thực hiện nữa Embarassed

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Sun May 19, 2024 8:08 pm